• labarai

AccuPath® yana gabatar da bututun zafi mai zafi na PET don na'urorin likitanci na duniya

AccuPath Pet1

Hotunan kamfani da masana'anta

PET zafi rage tubingana amfani da shi sosai a cikin na'urorin kiwon lafiya irin su tsoma baki na jijiyoyin jini, cututtukan zuciya na tsarin, ciwace-ciwacen daji, electrophysiology, narkewa, numfashi, da urology saboda kyawawan kaddarorinsa a cikin wuraren da ke cikin rufi, kariya, taurin kai, rufewa, gyarawa, da kuma damuwa.

AccuPath Pet2

PET zafi raƙuman bututu na iya nannade samfura masu siffa mara kyau ko madaidaicin diamita

AccuPath ya haɓaka bututun zafi na PET®don samun bango mai bakin ciki (mafi girman kauri na bango zai iya kaiwa 0.0002 '') da kuma girman girman zafi mai zafi (kai har zuwa 2: 1), yana mai da shi kayan aikin polymer mai kyau don ƙirar na'urorin likita da fasahar masana'antu.Wannan bututun yana fasalta ingantacciyar aikin rufin lantarki don haɓaka aikin amincin lantarki na na'urorin likita.Ana samun isarwa da sauri don taƙaita bincike da ci gaba na na'urorin likitanci.

● bangon Ultrathin, super tensile
● Ƙananan ƙananan zafin jiki
● Filaye mai laushi na ciki da na waje
● Babban raguwar radial
● Kyakkyawan haɓakawa
● Kyakkyawan ƙarfin lantarki

Amfanin Samfur
Madaidaicin haƙuri dole ne don tabbatar da cewa tsayin daka ya cika cika buƙatu masu mahimmanci.Gwaje-gwajen gwaji sun nuna cewa a ƙarƙashin kaurin bango ɗaya, duk halayen samfurin na iya kaiwa ko wuce matsayin ƙasashen duniya.Wannan shi ne mafificin albarkatun kasa don kera na'urorin likitanci masu tsayi.

AccuPath Pet4

AccuPath®'s PET zafi raguwa tubing tare da sauri bayarwa lokaci don saduwa da R&D lokaci bukatun.Za'a iya isar da samfuran daidaitattun a cikin makonni 2, kuma ana iya isar da gyare-gyare na yau da kullun a cikin makonni 4.

AccuPath dabbobi 5

Daidaitaccen girman lokacin jagora: makonni 2
Daidaitaccen girman lokacin jagora: 4 makonni

Bayanan Fasaha
Diamita na Ciki 0.25 ~ 8.5mm (0.010''~ 0.335'')
Kaurin bango 0.005 ~ 0.200mm (0.0002''-0.008'')
Tsawon ≤2100mm
Launi Bayyananne, Baƙar fata, Fari da Musamman
Rage Rabo 1.2:1, 1.5:1, 2:1
Rage Zazzabi 90 ℃ ~ 240 ℃(194℉ ~ 464℉)
Matsayin narkewa 247 ± 2 ℃ (476.6 ± 3.6 ℉)
Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi ≥30000PSI
Wasu
Daidaitawar halittu Ya dace da ISO 10993 da USP Class VI bukatun
Hanyar Haifuwa Ethylene oxide, gamma haskoki, lantarki katako
Kare Muhalli RoHS mai yarda

Tabbacin inganci
● ISO13485 tsarin gudanarwa mai inganci.
● ɗaki mai tsabta 10,000.
● An sanye shi da kayan aiki na ci gaba don tabbatar da cewa ingancin samfur ya dace da buƙatun aikace-aikacen na'urar likita.

AccuPath Pet6

Lokacin aikawa: Juni-19-2023